Hỗ trợ gà chết không rõ lý do

0xD2CECFaC8b4D2F9BEd7eF54931F133d7dd057526
Ví tôi cho gà ăn full máu lúc 14h ngày 24/3
Sáng lúc 7h ngày 25/3 vào thấy gà chết.
Nhờ DEV check giùm nhé.

Chào bạn.

Theo lịch sử lưu trong server thì bạn cho ăn lần cuối ngày 23.3 lúc 14h UTC (21h VN). Nếu vậy có 2 trường hợp xảy ra:

• Bạn cho ăn ngày 23.3 nhưng nhớ nhầm sang 24.3.
  • Bạn có cho ăn ngày 24.3 nhưng hệ thống không ghi nhận được.

Chúng tôi có thể hỗ trợ bạn revive gà, nhưng bạn có thể xác minh lại lần nữa (nếu có screenshot thì tốt) thời điểm bạn cho ăn không? Bạn feed all với những items nào? Và sau khi bạn feed all thì bạn có nhìn thấy đàn gà tăng máu lên rồi mới tắt game không?

Cheers

Tôi xin xác minh là tại thời điểm cho ăn. Gà lên full máu và Game item bị trừ ( châu chấu ).
Tuy nhiên vì lý do nào đó. Có thể hệ thống không ghi nhận nên qua ngày reset gà chết đúng 7:00. Còn Game item đúng 7h00 hồi lại.
Cụ thể là. Lúc 6h00 gà vẫn sống. Máu hiện thị đúng. Sang 7h sáng gà chết sạch. Và dc trả lại toàn bộ Game item ( châu chấu cho ăn trước đó).
Trước đây tôi mỗi lần cho ăn đều chụp màn hình lấy time. Tuy nhiên gần đây đã bỏ thói quen đó vì chuyển qua chơi trên laptop ngại khâu chụp màn hình.
Dù sao rất cám ơn DEV đã hồi sinh gà.

Nếu gà ăn 9h tối 23/3 thì không thể sống đến 6h59 phút ngày 25/3 dc

Cảm ơn thông tin của bạn. Chúng tôi sẽ tìm hiểu thêm vấn đề này

Bạn ơi. Ko giải quyết giúp mình với à. Gà vẫn chết cả đàn. Sáng giờ chưa dc đá

Hi,

Support đã hỗ trợ hồi sinh gà. Có một chút hiểu lầm trong câu nói của bạn là “Dù sao rất cám ơn DEV đã hồi sinh gà.” nên tôi nghĩ bạn đã được hỗ trợ.

Cheers!